[CR] ผู้ชายติดเกาะ ขอมารีวิวที่พัก บังกะโล รีสอร์ท โรงแรม บนเกาะพีพี

ผู้ชายติด....อะไรดี?อมยิ้ม07
มาติดเกาะด้วยกันเถอะครับ ฟินที่สุดละ "เกาะพีพี" จังหวัดกระบี่

ไม่ต้องไปไหนไกล เที่ยวทะเลบ้านเรานี่แหละครับ สวย สะดวก สบายกระเป๋า 
เพราะโปรโมชั่นเพียบ เลือกเอาให้ดีทั้งตั๋วเครื่องบิน ร้านอาหาร และทีพัก 
เชื่อว่าความสามารถด้านนี้ ไม่มีใครน้อยหน้าไปกว่ากันแน่นนอน

จุดเริ่มต้นของทริปนี้คงไม่ต่างกับที่ทุกคนคิด !!
เพราะคิดถึงเสียงคลื่นซัดชายฝั่ง อยากสัมผัสน้ำทะเลใสๆเย็นๆ 
สูดอากาาศสดชื่นให้เต็มปอด ถอดรองเท้าเดินชิวบนหาดทราย 
ในบรรยากาศที่เป็นส่วนตัวไม่วุ่นวาย กับคนพิเศษซักคน 
ให้สมองและร่างกายได้พักผ่อนจริงๆ

ไม่ผิดหวังเลยครับ กับทริปสามวันสองคืนบนเกาะพีพี...
ได้ภาพและคลิปสวยๆมาเพียบ ดูภาพไปก็อาจจะฟินไม่สุด 
กดเข้าไปชม VLOG ด้านล่างนี้ได้เลยครับ

อมยิ้ม36

ชาฮับพาติดเกาะ EP.1 แค่เริ่มก็จุกแล้ว [Krabi]
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ชาฮับพาติดเกาะ EP.2 อยู่ต่อเลยได้ไหม [PP Island]

50 ภาพสุดประทับใจจากทริป โดยคุณแม่ถ่าย คุณลูกโพส
โรงแรม : Phi Phi Island Village Beach Resort
สายการบิน : การบินไทย
ช่างภาพ : คุณแม่
นายแบบ : คุณลูก
#CHAHUB #ชาฮับ #PhiPhiIsland #KrabiThailand

อมยิ้ม31
ชื่อสินค้า:   Phi Phi Island Village Beach Resort
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่