ต้องใช้แอปไหนถึงจะทำไฟล์เสียงอัดให้เป็น "mono "

ผมจะทำเสียงอัด แต่ว่าไม่รู้ต้องใช้แอปบนโทรศัพท์อะไรเพื่อทำให้เสียงแยกออกลำโพงแต่ละข้างให้เป็น "mono" เหมือนกับเพลงบางเพลงที่มันแยกเสียงดนตรีออกเป็นสองส่วนได้เมื่อใส่หูฟัง ผมอยากทำให้เสียงมันมีมิติเหมือนกับเพลง ถ้าใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ ผมใช้ในระบบไอโอเอส ไม่ขอโปรแกรมบนคอมนะครับ ผมไม่มีคอม

แสดงความคิดเห็น
Preview