สลากออมสิน กับ ใบตัวอย่างลายมือ หาย

ข้อสอบถามหน่อยครับ คือ สลากออมสินกับใบในตัวอย่างลายมือหาย
และผมต้องการใช้เงิน ต้องการถอนออก ผมต้องทำไง ผมสมัครสลากออมสิน อยู่ลพบุรีแต่ย้ายมาอยู่กทม. นำสลากมาด้วยครับ แต่พอจะใช้หาไม่เจอ ผมร้อนเงินเลยอยากถอนออกครับ
แต่ สามารถแจ้งความที่กทม.ได้ไหมครับและนำไปยื่น
แสดงความคิดเห็น