มีวิธีเอาผิดคอนโดที่ปล่อยน้ำเสียและมีกลิ่นเหม็นบ้างมั้ยครับ

คือว่าบ้านของผมอยู่มาก่อนคอนโดจะสร้าง ตั้งแต่มีคอนโดมาน้ำในคลองก็เน่าเสียตลอด แถมมีกลิ่นเหม็นเหมือนของเสียในบางวัน อยากทราบว่าพอมีวิธีเอาผิดหรือเรียกร้องอะไรได้บ้างมั้ยครับ เคยไปเตือนไปแจ้งคอนโดหลายรอบแล้ว แต่ก็ไม่แก้ไขสักที พอจะมีวิธีเอาผิดบ้างมั้ยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่