สินเชื่อแฟรนไชส์ บศยค้ำให้กี่%

ที่ปรึกษาเพื่อนสมาชิกหน่อยค่ะ อยากจะลงทุนเปิดโรงเรียนว่ายว่ายน้ำเด็กเล็กเงินลงทุนประมาณ 4-5ล้าน 
พื้นฐานคนกู้ ไม่มีหลักทรัพย์ให้ค้ำ ไม่มีประสบการณ์ทางธุรกิจ แต่คิดว่ากู้แล้วให้ บศยค้ำให้
คำถามคือ 1.ธนาคารไหนปล่อยกู้สินเชื่อนี้บ้าง ดอกเท่าไหร่ ได้กี่% ผ่อนกี่ปี จะผ่านมั้ย
2.บศยค้ำให้กี่% บศยมีหลักเกณฑ์ยังไง
3.บศยค่ำดอกจะแพงกว่ามั้ย
4.ช่วยคิดรายจ่ายต่อเดือนที่กู้ให้หน่อยค่ะ 
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่