มีข้อสงสัยเกี่ยวกับการขายขวดน้ำพลาสติก??

พอดีมีขวดน้ำพลาสติกที่ซื้อมากินแล้วกะว่าจะเก็บไว้ขายครับมีเยอะมากเลย ขวดน้ำเปล่า 1.5 ลิตร, ขวดชาเขียวโออิชิ, เย็น เย็น, ขวดเป๊ปซี่ รวม ๆ แล้วก็น่าจะประมาณ 300 กว่าขวดได้ (ส่วนใหญ่จะเป็นขวดน้ำเปล่า 1.5 ลิตร) กะว่าจะเอาไปขาย แต่มีข้อสงสัยครับ

1. ถ้าแยกส่วนฝากับ ตัวขวด แล้วก็แกะสลากออก ราคาขายจะสูงขึ้นหรือเปล่าครับ?
2. อยากทราบว่า ขวดพลาสติก แต่ละประเภทได้บอกไป มีราคาขายเท่ากันไม๊ครับ?
3. เพื่อน ๆ เคยขายอยู่ที่กิโลละเท่าไหร่กันบ้างครับ?

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่