ผมอยากเดินทางจากท่าน้ำปากเกร็ด ไปกรุงเทพ ใครพอรู้ว่าต้องไปไงบ้างครับ

คือด้วยความที่ผมอยากจะไปเที่ยวในกรุงเทพเเต่มันค่อนข้างไกลเเละผมไม่อยากใช้เเท็กซี่เพราะมันเเพง
เลยอยากจะถามว่ามีใครพอรู้บ้างมั้ยครับว่าต้องขึ้นรถเมย์สายไหนหรือรถตู้สายไหนถึงจะมากรุงเทพได้ (เเก้นะครับเข้าไปต่อรถไฟฟ้าไปสยามไรประมาณนี้ครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
จริงๆ คำว่า  กรุงเทพฯเนี่ย
มันกว้างมากๆๆๆ

ระบุเป็นสถานที่
จะได้บอกสายรถเมล์-วิธีเดินทางที่ตรงได้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่