โค้ชราเยวัช ตอนที่กลับมาคุมทีมชาติไทยหนที่สอง ทำไมผลงานของแกถึงได้แย่ขนาดนั้นครับ (เทียบกับตอนมาคุมครั้งแรก)

อะไรคือสาเหตุ?
ขนาดที่ให้โค้ชโต่ยทำทีมแทนต่อจากแกยังได้ผลงานดีกว่าแกเลย (ทั้งๆที่มีแต่คนว่าโค้ชโต่ยแกแก้เกมยังไม่เป็นเลยนะ)
เรื่องนี้จริงๆนานแล้ว
ผมกะจะโพสต์ถามเพื่อนๆอยู่ก็นานแล้วครับ แต่ลืมทุกที
เรื่องของเรื่องคือมันคาใจผมอยู่ครับ 
ทำไมราเยวัชเวอร์ชันสองถึงได้แย่จนผิดสังเกต
** จริงๆยังมีโค้ชคาร์ลอสอีกคนที่เป็นแบบนี้
คือทำผลงานครั้งแรกไว้ดีมาก แต่พอกลับมาคุมทีมใหม่หนที่สองกลับแย่ไปเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview