แสงสูรย์ (เวอร์ชั่นรีเมค) ถ้าเคสแบบนี้เหมาะไหมครับ

ช่องวัน
ยุกต์ ส่งไพศาล เป็น ม.ร.ว.ไอศูรย์/ม.ร.ว.ภาสวร
วรรณรท สนธิไชย เป็น โชติรส
เอสเธอร์ สุปรีย์ลีลา เป็น ติรกา (ดาว)
กมลชนก โกมลฐิติ เป็น หม่อมสุภางค์
ณหทัย พิจิตรา เป็น หม่อมอาภา
น้ำทิพย์ จงรัชตวิบูลย์ เป็น รัตนานงเยาว์

ช่อง 3 
ยุกต์ ส่งไพศาล เป็น ม.ร.ว.ไอศูรย์/ม.ร.ว.ภาสวร
นิษฐา จิรยั่งยืน เป็น โชติรส
พัชรินทร์ ศรีวสุภิรมย์ เป็น ติรกา (ดาว)
กมลชนก โกมลฐิติ เป็น หม่อมสุภางค์
ณหทัย พิจิตรา เป็น หม่อมอาภา
รวีวรรณ บุญประชม เป็น รัตนานงเยาว์

ส่วนช่องอื่น ผมยังคิดไม่ออกครับว่าใครดี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ช่อง 7 ผมคิดออกแล้วครับว่าใครดี
ธันวา สุริยจักร เป็น ม.ร.ว.ไอศูรย์/ม.ร.ว.ภาสวร
มุกดา นรินทร์รักษ์ เป็น โชติรส
นิชานันท์ ฝั้นแก้ว เป็น ติรกา (ดาว)
กาญจนา จินดาวัฒน์ เป็น หม่อมสุภางค์
ณหทัย พิจิตรา เป็น หม่อมอาภา
แสดงความคิดเห็น
Preview