เป็นไงกันบ้างกับ cat radio tv ทั้ง 13 ตอน

ตอนแรกๆผมงงมาก อะไรจริงอะไรจินตนาการ อย่างกับดูหนัง tarkovsky โดยเฉพาะเรื่อง the miror พอผ่านไปเรื่อยๆก็เริ่มเข้าใจแล้ว (ดีนะที่ตัดต่อเรียงตามลำดับเวลา)

ทุกท่านว่าไงบ้างครับ

ตกลงน้อเพลงตอนจบทำไมทรงผมไม่เหมือนน้องเพลงคนเดิม คือละคนเหรอ ขอบตาดำด้วย ร่างด้านมืดที่ได้แรงบันดาลใจจาก beginner มั้ย
แสดงความคิดเห็น
Preview