สงสัยค่ะ สงสัยมากๆ รบกวนอาร์มี่หน่อยนะคะ

กระทู้คำถาม
แอค ทวิตเตอร์/IG นี้ใช่ของบังทันรึเปล่าคะ 
    คือเห็นในทวิตน่ะค่ะ ทวิตเตอร์ 
                                                จองกุก @wvo_owv
                                                        วี  @BTS_LOVE_
                                                  นัมจุน @MonsterHunter94
                                                  พี่โฮป @jhope218
                                                    ชูก้า @mingloss
                                                    พี่จิน @BTS_JIN
     ส่วนของ จีมิน อันนี้ไม่แน่ใจนะคะ @ohmyjimin_ มีคนบอกว่าใช่ แต่มีมี่คนนึง โพสต์รูปว่า มีทวิตนึง@ohmyjimin_แอคนี้ เขียนอะไรเนี่แหละค่ะเป็นภาษาอังกฤษแปลมั่วๆนะคะไม่ได้ดูระเอียดตอนนั้น ประมาณว่าเป็นแฟนคลับทำมาอ่ะค่ะ

ไอจี นี่ค่ะ https://twitter.com/peachyppink/status/1282560839094947848 
                                              แอคนี้ ลบแอคไปแล้วหรอคะ : ( ถ้ายังมีใคร พอจะมีลิ้งค์ไหมคะ หรือ ว่าพอจะมีรูป ที่ดาวโหลดไว้ไหมคะ แงงTT ขอบคุณค่ะ

ส่งสัยเกี่ยวกับรายการ  In the SOOP ค่ะ อ่านจากหลายๆบ้านแล้วก็ยังงงๆอยู่ ดูในTV เสียเงินไหมคะ แล้วคือเหมือน บวย รึเปล่าคะ 
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
บังทัน ไม่เคย เปิดเผยไอจีหรือแอคทวิตส่วนตัวค่ะ รูปในทวิตอันนั้นที่แปะมา ส่วนใหญ่ก็คือพรีเดที่เคยๆเห็นกันอยู่แล้ว ลองเสิชชื่อเมมเบอร์ ตามด้วยคำว่า predebut ขึ้นมาเยอะเลยค่ะ

ส่วนเรื่องเงินเก็บ แล้วแต่ค่ะว่าอยากได้อันไหนมากกว่า แล้วอันไหนตอบโจทย์ความต้องการมากที่สุด อย่างเราเองจะเน้นอัลบั้มใหม่กับคอนเทนต์Weverseมากกว่า ก็จะเก็บเงินไปลงที่ส่วนนี้มากกว่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่