รองเท้าแตะ dior กับ hermes อันไหนดีกว่ากันคะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้สนใจซื้อรองเท้าแตะแบรนด์เนมสักคู่เป็นของขวัญให้พี่สาวค่ะ ที่ดูๆอยู่คือ Christian Dior Dway slide กับ Hermes Oran sandals อยากได้คำแนะนำว่าอันไหนดีกว่า ใส่สบายกว่า ทนกว่า (ปกติพี่สาวจะไม่ค่อยใส่รองเท้าแตะเท่าไหร่ค่ะ ใส่เฉพาะเวลาไปเที่ยวหรือเดินห้าง) รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่