มีไครตามข่าวภรรยานักร้องดังลูกครึ่งไทย-นอร์เวย์ Crissy Teigen บ้างมั้ยครับ Shockวงการอยู่เหมือนกัน

พอดีผมไปเปิดดูช่องทำอาหารของเขาตามปกติ
แต่ไปเจอคอมเม้นท์โจมตีเยอะมาก ตอนแรกก็งงๆ ผมไม่ได้เก่งภาษาอังกฤษมาก
แต่อ่านไปเจอหลายๆเม้นท์เหมือนกับพูดในแนวว่า คริสซี่กินพิซซ่าที่เป็นพิซซ่าเนื้อมนุษย์หรือยังไงไม่ทราบครับ
รวมทั้งเรื่องที่ลบทวีตกว่า 60,000 ทวีต เกี่ยวกับข้อความที่เธอทวีตเรื่องพิซซ่า

ไครรู้ความจริง หรือชัดเจนเรื่องนี้รบกวนด้วยครับ อยากรู้ความจริง

ผมก็ติดตามคริซซี่อยู่เหมือนกันครับ ชอบคุณแม่Pepper และCrissy เวลาอยู่ด้วยกัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่