พระเอกซีรีส์คนไหนที่เล่นฉากจูบแล้วทำคุณกรี๊ดมากที่สุด?

เป็นที่รู้กันดีอยู่แล้วว่า ซีรีส์เกาหลีกับฉากจูบเนี่ยมันเป็นของคู่กันมาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว แทบจะไม่มีเรื่องไหนที่ไม่มีฉากจูบ
เพราะนอกจากบท เนื้อเรื่องที่สนุก เข้มข้น น่าติดตาม ก็จะมีฉากจูบของพระนางมาทำให้คนดูได้กรี๊ดได้ฟินกัน วันนี้เลยอยากชวนมาคุยกันถึงพระเอกที่เล่นฉากจูบแล้วทำคุณกรี๊ด ฟิน เขิน จิกหมอนมากที่สุด
สำหรับจขกท. ก็ต้องผู้ชายที่มาแรงที่สุด ณ เวลานี้เลยค่ะ คิมซูฮยอนหรือมุนคังแทจาก It's okay to not be okay กับฉากนับ 1 2 3 แล้วจูบ พอดูแล้วถึงกับไปไม่เป็น แผ่นดินไหวแต่ดิฉันไม่ไหวที่แท้จริงค่ะ ฮือออออ พอสลักนิรภัยหลุดแล้วพ่อคุณจัดเต็มมากกกก จูบจนนางเอกตัวสั่น พอถอยหนีก็ยังดึงเข้ามาหาตัวเองอีก ไหนจะยกเอวนางขึ้นอีก โอ้ยยยยยคนดูต้องการออกซิเจน ดูแล้วแทบจะต้องดมยาดม หน้าร้อนไปหมด ประหนึ่งว่าตัวเองเป็นนางเอก555555
แต่เรื่องอื่น ๆ คุณคิมก็เล่นดีอยู่แล้วอย่างในนายต่างดาว ฉากจูบเยอะแต่ก็ไม่ได้ทำเรากรี๊ดมากเหมือนเรื่องนี้ หรือเป็นเพราะตอนนั้นคุณคิมยังเด็กอยู่ แต่พอ 32 แล้วเทิร์นโปรจัดเต็มมาก ตอนเล่นจัดเต็มแต่หูก็แดงมากเช่นกัน สงสัยเขินหนักมาก555555555 
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สำหรับจขกท. คือ คิมซูฮยอนแล้วสำหรับคนอื่นๆเป็นพระเอกคนไหนกันเอ่ย มาพูดคุยแปะคลิปแบ่งปันกันได้นะคะ
กระทู้นี้จะติดเรตหรือเปล่าน้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่