มังงะ jojo แบบสี ซื้อที่ไหนและมีแบบภาษาไทยไหมครับ?

คือเริ่มเรื่องจากผมดูโจโจครบหมดทุก 5 ภาค หลังจากนั้นเลยเกิดความอยากอ่านมังงะ คือส่วนตัวชอบอ่านมังงะอยู่แล้วครับ เลยเกิดความสงสัยว่า มังงะ jojo แบบสี มีไหม? และ ถ้ามีมีแบบภาษาไทย ไหม และหาซื้อได้จากที่ไหนครับ (ภาค 5) หรือภาคไหนก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview