มีปัญหาเวลามีอะไรกับแฟนแล้วแฟนเลือดไหล

สวัสดีครับ 
ผมและแฟนเป็น ชายกับชายครับ 
ผมเป็นรุกและแฟนเป็นรับ

ปัญหาก็คือ  เวลามีอะไรกับแฟน แฟนมักจะเจ็บแล้วก็มีเลิอดไหล เมื่อก่อนไม่เป็น ขนาดมีอะไรกันเดือนละครั้ง ก็ยังไม่เกิดขึ้น ทุกวันนี้ภายนอกกันอย่างเดียว 
บอกแฟนไปตรวจ นก็บอกว่ารับก็เป็นหมดนะแบบนี้ ควรทำไงดีครับ แฟนไม่ยอมไปพบแพทย์
ตอนนี้เรื่องนี้เป็นปัญหาเพราะผมกลัวเป็นระยะยาว มันจะไม่โอเคร

รับคนไหนเคยเป็นแบบนี้บ้าง ขนาดขอฃผมก็ไม่ได้ใหญ่อะไรเลย 52 มม. 

เครียดเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview