ภาพเลื่อนไหวทำอย่างไร???

สอบถามผู้รู้  ภาพเคลื่อนไหวที่มีแสงขาวเล็กๆลอยไปมา  คล้ายๆหิ่งห้อย  ทำอย่างไรครับ  ใช้โปรแกรมอะไรทำและในมือถือมีอแบทำได้ไหม  ขอบคุณครับ

แบบในคลิปเพลงนี้ครับ  Nurko - Faith (Lyrics) Caslow Remix, ft. Dia Frampton

แปะลิ้งไม่ได้บอกได้แค่ตัวอย่างชื่อเพลงครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview