ขอคำแนะนำสำหรับการลงทุนหน่อยครับ

ตอนนี้ผมอยู่ ปี 2 มีเงินเก็บ 20000 เป็นบันชีที่คุณแม่ฝากให้เดือนละพัน จนจบปี4 อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ แนะนำการลงทุนแบบไหนที่เหมาะสมได้ดอกเบี้เยอะหรือกำไรดีเหมาะสม บอกเหตุผลด้วยนะครับ ในระยะยาวจนผมจบปี4 หน่อยครับดีกว่าเก็บไว้ในบันชีเฉยๆ ผมจะได้เริ่มศึกษาครับ ของคุณสำหรับคำแนะนำครับ 🙏

แสดงความคิดเห็น
Preview