ที่เกาะสุราษฎร์ธานี ที่เที่ยวเปิดกันปกติหรือยังครับ

ไม่เคยไปเที่ยวสุราษเลย พอดีมีโครงการเราเที่ยวด้วยกัน เลยว่าจะชวนภรรยาและลูกๆไปสมุยเดือนหน้า แต่ยังไม่ทราบว่า พวกถนนคนเดินหรือแหล่งท่องเที่ยวอื่นเปิดกันเป็นปกติหรือยังครับ รบกวนท่านที่อยู่ในพื้นที่หรือ เพิ่งไปเที่ยวมาช่วยแนะนำหน่อยครับ รวมถึงที่พักด้วย อยากลองพัก 4-5 ดาวดูบ้าง เช็คดูหลายๆราคาหักเงินอุดหนุนจากรัฐแล้ว น่าจะพอได้อยู่ ซึ่งถ้าสถานการปกติคงไม่ได้ราคานี้ เป้าหมายหลักๆ เล่นน้ำทะเล เดินเล่นถนนคนเดิน หากินบุพเฟ่ซีฟู๊ด กับอยากนอนสบายนิดนึง กะพริบตากะพริบตากะพริบตา รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่