เว็บไซต์ที่เลือกเครื่องสำอางให้คือเว็บอะไรหรอคะ?

จำได้ว่าเคยดูคลิปนึงที่เขาแนะนำเว็บไซต์ที่ให้กรอกสภาพผิวตัวเองแล้วทางเว็บไซต์จะเลือกพวกเครื่องสำอางหรือสกินแคร์ส่งมาให้เป็นเซ็ตทดลอง ให้เราลองใช้ แต่จำไม่ได้ว่าคลิปของบิวตี้บล็อกเกอร์คนไหน หรือเว็บไซต์ชื่อเว็บอะไร ลองหาดูแลเวแต่ไม่เจอเลยค่ะ ลางว่าหน้าเว็บจะเป็นสีโทนชมพูพาสเทลหรือสีขาว ขอบคุณล่วงหน้าที่ตอบค่ะ หามานานมากๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่