ไปแม็กซ์มวยไทยยังไง

สวัสดีค่า คือเราไม่ค่อยคุ้นชินกับเมืองพัทยาสักเท่าไร ไม่ค่อยได้นั่งสองแถวด้วย แต่ทีนี้เราต้องไปรับของที่ถนนสุขุมวิทตรงแม็กซ์มวยไทย เราอยากรู้ว่ามีรถสองแถวผ่านแถวนั้นไหมคะ แล้วจะไปยังไง กลับยังไงหรอคะ มีใครพอรู้ช่วยบอกที่นะคะ เราใช้แท็กผิดอะไรยังไงก็ต้องขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview