รบกวนดูเส้นลายมือลูกสาวให้หน่อยค่ะ

ตอนนี้ลูกสาวอายุประมาณ5สัปดาห์นิดๆค่ะ ญาติผู้ใหญ่มาเยี่ยมก็บอกว่าเส้นลายมือเค้าตัดผ่า เเล้วก็พูดว่าเลี้ยงให้ดีๆนะ ส่วนตัวไม่ค่อยรู้เรื่องลายมือเท่าไหร่ เเต่ลองหาข้อมูลดูก็มีหลายคนบอกไม่ค่อยดี อยากทราบว่าเส้นลายมือเเบบนี้เป็นอย่างไรบ้างคะ ขอบคุณค่ะ

ข้างซ้าย

ข้างขวา
แสดงความคิดเห็น
Preview