ฮโยยอน snsd ถือว่าเป็นลูกรัก sm ได้ไหมครับ

กระทู้สนทนา
พอดีผมเห็นทวีตนี้ในทวิตเตอร์ครับ

พออ่านดูแล้วมาคิดตามก็จริงนะครับ ความนิยมของฮโยยอนในวงถ้าจะว่ากันตามตรงก็ถือว่าอยู่ท้ายๆ แต่smนี่ป้อนงานตลอด โซโล่เพลงเดี่ยวก็มีหลายเพลงนะ ไหนจะงานดีเจอีก ว่ไรตี้ต่างๆก็มี ล่าสุดก็มีไปออกรายการ good girl แล้วก็เพลงล่าสุดเพลง dessert ที่พึ่งปล่อยออกมาอีก ไปๆมาๆนี่งานเยอะกว่าคนในวงหลายคนอีกนะ แบบนี้เรียกว่าเป็นลูกรักsmได้ยังครับ

ปล.ไม่ได้มีเจตนาจะดราม่าแต่อย่างใดนะครับ ผมก็เมนฮโยยอน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่