คนเกิดวันที่23 มักจะไม่สมหวังในความรักใช่มั้ยค่ะ

คือเราได้อ่านความหมายของตัวเลขมาจากหลายๆเว็บ บ้างก็จะบอกว่า23เป็นเลขแห่งเสน่ห์บ้างล่ะ คนเกิดวันที่23มีเสน่ห์ล่ะ แต่ความเป็นจริงแล้วคือเราเกิดวันที่23นะคะแต่ไม่มีใครเข้ามาจีบเลย(คือต้องบอกก่อนว่าเราไม่ได้หน้าตาขี้เหร่นะคะ ถือว่าหน้าตาดีในระดับนึงเลย) แต่ไม่มีใครเขามาจีบแบบอยากเป็นแฟนเลย เข้ามาคุยๆแล้วก็ไป คนที่ชอบเราก็มีเยอะแต่เขาก็ไม่กล้าเข้ามาจีบเขาบอกว่าเราเหมือนคนมีแฟนแล้วและมีคนคุยเยอะ  ทั้งที่ชีวิตเราคือเงียบเหงามากกกกไม่ได้คุยกับใครเลย

วอนผู้รู้เรื่องตัวเลขตอบให้หายสงสัยหน่อยค่ะ
#ถ้าแท๊กผิดห้องอย่าว่ากันนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview