มีใครเคยเรียนหรือที่กำลังเรียนปริญาตรี มธส ออนไลน์ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะเราถามตามหัวข้อข้างบนเลยค่ะ พอดีตอนนี้เรากำลังหาที่เรียนต่อป.ตรีต่อค่ะ แต่ว่าเราจบ ปวส.มาได้2ปีแล้วค่ะแล้วตอนนี้เราจะเรียนป.ตรีต่อ มีคนเเนะนำมาว่า มธส ก็โอเคเหมาะสำหรับคนทำงานประจำเพราะเรียนออนไลน์ถ้ามีสอบก็สอบสนามในจังหวัดที่ตัวเองอยู่หรือใกล้เคียง ซึ่งเราก็ทำงานประจำอยู่วันหยุดก็ไม่ค่อยตรงตัวเท่าไหร่เราก็คิดว่าที่นี้น่าจะเหมาะกับเราสุดแล้วใครที่เคยเรียนหรือเรียนอยู่ช่วยแนะนำทีค่ะว่าค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ในการสมัครครั้งแรก แต่เราสนใจนิเทศศาสตร์มากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่