อยากเข้าคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ควรเตรียมตัวอย่างไรบ้างคะ;—;

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือหนูเป็น#Dek66 ค่ะตอนนี้เรียนอยู่ม.4 แผนการเรียนวิทย์-คณิต หนูอยากทราบว่าหนูควรเตรียมตัวอย่างไรบ้างคะ ควรทำยังไงบ้าง คือหนูมีเป้าหมายว่าอยากเรียนคณะพยาบาลที่มช.เป็นตัวเลือกที่1 แต่ว่าก็มีม.สำรองที่อยากเรียนอยู่นะคะ เลยอยากทราบว่าพี่ๆที่เรียนคณะพยาบาลหรือว่าคณะอื่นเตรียมตัวกันอย่างไรบ้างหรอคะ มีวิธีการเก็บผลงานการอ่านหนังสืออย่างไรบ้าง ;—;♡ /ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่