อยากขอคืนสินค้าebay เหมือนเป็นของปลอมครับ

ได้สั่งซื้อสินค้าจากebay     คนขายส่งมาถึงแล้วแต่ยังไม่แกะกล่อง    เพราะช่วงเวลาขนส่ง   ได้ทำการตรวจเช็คแล้วพบจุดผิดปกจากของแท้2-3จุด    เลยได้เมล์ไปคุยคนขายเขายอมให้คืนครับ    
แต่อยากทราบขั้นตอนต่อไปทำอย่างครับ     คนขายคืนทั้งหมดหรือว่าคืนเฉพาะค่าสินค้าไม่ร่วมค่าส่งมาส่งกลับ
ผู้ขายลง free return within 30 daysด้วยครับ เวลาคืนแบบไหนฟรีครับ แบบอย่างไหร่ครับ ควรเปิดเคสไหมครับ กลัวโดนหลอกคืนของ แต่ไม่คืนเงินครับ
มือใหม่รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะครับ
ปล.ใช้บริการชิปปิ้งจากusนะครับไม่ได้ส่งมาไทยโดยตรง

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น