สอบถามสินเชื่อเงินด่วน Xpress Loan ของกสิกรไทย หน่อยครับบ

กระทู้คำถาม
คือวันนี้ผมได้ไปทำเรื่องกู้สินเชื่อเงินด่วน xpress Loan ไว้ ตอนนี้ได้ผ่านอนุมัติแล้ว ได้วงเงินอยู่ที่7000บาท ผมอยากทราบว่าถ้าผมถอนออกมาแค่3000 ผมต้องผ่อนแค่3000คือเงินต้นกับดอกเบี้ยหรือป่าว หรือว่าต้องผ่อนวงเงินให้ครบ7000เลย อีกเรื่อง การชำระหนี้ ผมต้องชำระกี่ปี หรือชำระตามวงเงินที่เราเบิกไปใช้  ใครพอมีความรู้ช่วยอธิบายให้เข้าใจทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่