ปลดแบน BIGO LIVE

สอบถามค่ะ คือเราเล่น บีโก้ค่ะแล้วก็ไลฟ์ปกตินะคะ แต่ไลฟ์ไม่บ่อย6 ครั้งได้ค่ะ แล้ววันนั้นอยู่ๆมันขึ้นให้กรอกข้อมูล ก็มีให้ใส่ชื่อจริง อีเมล์ เราก็ถ่ายรูปบัตรประจำตัวประชาชน ข้างหน้า/ข้างหลัง/ถ่ายคู่บัตร. แล้วก็บอกว่า อายุต่ำกว่า18 ปีแล้วไม่สามารถไฟล์ได้.  ปล.เราอายุ 16 ปีค่ะ   ก็เลยลองไปถามพี่ๆที่อยู่ในบีโก้ดูเขาบอกว่าต้องแคสเป็นวีเจก่อน. เราเลยแคสแล้วตอนนี้ก็ผ่านเป็นวีเจแล้ว. แต่บีโก้ยังไม่ปลดแบน ไม่สามารถไลฟ์,ขึ้นจอ,และ ออดิโอ ได้ค่ะ. มีวิธีแก้ไหมคะ.  หรือนานแค่ไหนก็จะไลฟ์ได้.  ปล. เราบอกพี่ในสังกัด พี่เขาบอกว่าเดี๋ยวแก้ให้. แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เลยค่ะ
ปล. เป็นสังกัดที่เก่าและมีนานแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview