ใครเรียนมไวโอลิน หรือดนตรีที่ มหิดล ตรงพารากอนบ้างครับ แนะนำหน่อยว่าดรหรือไม่ยังไงครับ

ผมเคยเรียนไวโอลิน ห่างไปยาว อยากกลับมารื้อฟื้น เลยหาข้อมูล และสนใจที่มหิดล ตรงพารากอน

มีใครเคยเรียนบ้างครับ แล้วดีไหม อาจารย์เป็นยังไงบ้างครับ

หรือถ้าท่านใดมีอาจารย์แนะนำ อินบอกส์มาทีนะครับ 

ปล อย่าลืมรีวิว ที่ตรงพารากอนด้วยนะครับ พอดีเดินทางสะดวกน่ะครับ และสนใจด้วย

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่