อยากไปทะเลที่หาดเตยงาม สามารถลงเล่นน้ำทะเลได้ไหม ช่วง COVID-19

ตามหัวข้อเลยค้าบ อยากสอบถาม จะไปวันเสาร์ที่25กรกฎา63 กลับวันที่27 จะไปที่หาดเตยงามค่า อยากสอบถามว่าหาดเตยงามเปิดให้ไปเที่ยวได้หรือยัง ให้เล่นน้ำทะเลรึยัง มีพวกร้านค้าเปิดเหมือนเดิมรึป่าว คือค้นหาใน GG แล้วไม่ได้คำตอบเลยค่ะ ช่วยหน่อยน้า ขอบคุณค่ะ ถ้าหาดเตยงามไม่ให้เล่นน้ำแนะนำทะเลที่เขาอนุญาติให้เล่นหน่อยค่ะ จังหวัดชลบุรี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่