ธ.ออมสิน

วันนี้เราไปขอเช็คยอดบช.เก่าจาก ธ.ออมสินเนื่องจากไม่ได้ติดต่อมาเป็นสิบๆปีแล้ว พอไปถึง พนง.คีย์ข้อมูลแล้วบอกว่าไม่มีอะไรแล้วทุกอย่างเป็น0หมด มีการปิดบช.ไปแล้ว เราถามว่าใครเป็นคนปิด พนง.แจ้งว่าบอกไม่ได้ เราก้อเลยบอกชื่อผู้ร่วมไป ว่าใช่คนนี้มั้ยคะ เขาก้อบอกว่าบอกไม่ได้
เราสงสัยว่าข้อมูลที่ได้รับเชื่อถือได้แค่ไหนคะ
พนง.แจ้งว่า cod  บช.ไปแล้วด้วย อันนี้เราลองไปค้นที่อากู๋ดูแล้ว ปรากฏว่าไม่พบข้อมูลว่าหมายถึงอันได
รบกวนผู้รู้ช่วยอธิบาย หรือแนะนำแนวทางให้เราหน่อยได้มั้ยคะ
ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่