อยากเข้าวงการบันเทิง ต้องเตรียมตัวอะไรบ้างคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราอยากเข้าวงการบันเทิงเลยอยากรู้ว่าเราต้องเตรียมตัวอะไรบ้าง ตอนนี้เราเรียนอยู่ ม.5 แล้วค่ะ เรียนจบมัธยมเราต้องก็ไปคณะนิเทศ แล้วหลังจากนั้นหล่ะคะ มันจะต้องเป็นยังไงต่อ คือเราไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยค่ะ5555 วงการบันเทิงในที่นี้คือ จะเป็นเบื้องหน้าหรือเบื้องหลังก็ได้ แต่ใจจริงเราอยากเป็นเบื้องหน้าค่ะ แต่เราไม่สวยเลยค่ะ ทั้งออกอวบๆ ผิวคล้ำหน่อยๆ เราเลยคิดว่าเราควรเปลี่ยนเส้นทางดีไหม แต่เราชอบทำเกี่ยวกับ vlog มากค่ะเวลามีอะไรหน้าสนใจเราก็จะหยิบกล้องขึ้นมาถ่ายเลยค่ะ5555 เ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่