ช่วยแนะนำที่ฝึกงานหน่อยครับ ถือว่าช่วยเด็กตาดำๆ

ผมอยู่ปี 4 แล้วเทอมหน้าจะต้องฝึกงาน ซึ่งมีเวลาในการหาที่ฝึกงานประมาณ2เดือนจากนี้ 
-----ตัวผมเรียนอยู่ คณะวิทยาการจัดการ สาขาธุรกิจระหว่างประเทศ  จริงๆแล้วมีความต้องการที่จะฝึกงานในสนามบินเพราะอยากทำงานในสนามบินตั้งแต่เด็กๆแล้ว แต่ไม่มีข้อมูลอะไรเลย ไม่รู้จะหาข้อมูลจากไหน ในอินเตอร์เน็ตก็ไม่ค่อยอัปเดต พี่ๆคนไหน มีความคิดเห็นเกี่ยวกับงานที่เกี่ยวข้องหรือกำลังหาเด็กฝึกงานขยันๆหน้าตาน่ารัก 5555 ก็ช่วยแนะนำผมได้เลยนะครับ อ้ออาจารย์บอกว่าให้ฝึกได้แค่ในกรุงเทพและสนามบินเท่านั้นนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าค้าบบบบบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่