ใครยังไม่ได้รับเงินคืน โครงการเที่ยวทั่วไป( ปีที่แล้ว ) บ้างคะ?

ถามสมาชิกค่ะ   เมื่อปลายปี 62  ภาครัฐมีโครงการกระตุ้นเศรษฐกิจ   ( ที่มีการคืนเงิน 10 %  คืนกลับมา )

เราเองไปเที่ยวช่วงปลายปี   ใช้ QR Cord  จ่ายเงินไป  ( ตามร้านที่เข้าร่วม )
และ  ระบบมีการแจ้งเข้ามาว่า    จะได้รับเงินคืน  จำนวน .......  บาท

ผ่านไป 1 เดือน    ผ่านไป 2 เดือน    =     ไม่มีเงินคืนกลับมา
ไปติดต่อ กรุงไทย   =   เจ้าหน้าที่แจ้งว่า   ไม่เกี่ยวกับกรุงไทย   ให้รอต่อไป
โทรไปสอบถาม  คอลเซ็นเตอร์ ของโครงการ   =   ก็แจ้งว่า   " ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ   ทุกคนต้องรอเท่านั้น "

ปัจจุบัน กรกฏาคม 63   แล้ว  ....   มีเพื่อนสมาชิกคนใด   เจอลักษณะแบบนี้บ้างคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่