ปรึกษา: คอนโดปัญจทรัพย์ สวีท โชคชัย 4 น่าอยู่ไหมคะ

กำลังจะซื้อคอนโดค่ะ อยากได้มีพื้นที่ 30 ตรม ขึ้นไปแต่ราคาไม่สูงมาก เลี้ยงสัตว์ได้(น้องหมา)
สำคัญคืออยากได้ที่เงียบสงบนิดนึงค่ะ ที่คนไม่เยอะมาก
เห็นประกาศขายของที่นี่เลยอยากปรึกษาเพื่อนๆ มีใครเคยอยู่หรือพอให้คำแนะนำได้ไหมคะ
ว่าดีไม่ดียังไง นิติโอเคไหม
ที่ดูทางเข้าค่อนข้างลึก ไกลจากป้ายรถเมล์พอสมควร 
เราไม่มีรถส่วนตัว คิดว่านั่งวินเข้าน่าจะพอไหว
หรือเพื่อนๆ มีที่ไหนแนะนำทีค่ะ หลักๆคืออยากได้พื้นที่ กับความเงียบ 

ดูอีกที่ไว้คือ LPN รามอินทรา-หลักสี่ แต่กลัวจะเสียงดังจอแจ เพราะคนอยู่เยอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่