คู่จิ้น The boyz

พึ่งดูรายการ Road to kingdom แล้วก็ตกหลุมรัก the boyz 
performance คือดีมากกก ฉันไปอยู่ไหนมา ทำไมพึ่งมารู้จักน้องเค้าตอนนี้
ดูแล้ว move on ไม่ได้เลย เราเมนจูยอน ชอบไลน์เต้นของน้องมากกกก
อยากรู้ว่าวงนี้มีคู่จิ้นไหนบ้าง มีแท็กหรือชื่อเรียกอะไรบ้าง เดี๋ยวตามไปส่อง
ส่วนตัวชอบ คู่พี่น้องจูยอนเอริค ☺️☺️ จูยอนฮยอนแจก็ดีนะ (หรือเราคิดไปเอง555555)😆
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่