MISS FASHIONISTA UNIVERSE 2020 - Meet The Girls

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ และแล้วก็มาถึงเวลาที่เราจะได้ร่วมกันหาสาวงามที่ครบเครื่องที่สุด ที่จะได้รับตำแหน่ง Miss Fashionista Universe คนแรกของบอร์ดเรา

ทุกคนน่าจะรู้จักแคทกันแล้วนะคะ แคทจะมารับหน้าที่เป็นโฮสต์ให้กับรายการนี้ค่ะ รายการยังหากรรมการอยู่นะคะ ยังมาสมัครกันได้ค่ะ

ก่อนที่จะไปพบกับสาวๆ เรามาทบทวนกติกากันก่อนนะคะ 

ผู้เข้าประกวด
1. เพศใดก็ได้ แต่ต้องมีร่างการภายนอกเป็นผู้หญิง จะ Drag หรือ จะ Trans ก็ได้ แต่ต้องอย่าลืมนะคะว่าการส่งงานจะเป็นภาพเกี่ยวกับนางงามทั้งหมด
2. รูปทั้งหมดที่มาส่งจะไม่อนุญาตให้ศัลย์ หน้าตา หรือ ชุด (ยกเว้นรอบชุดประจำชาติ) ดังนั้น อยากให้มั่นใจว่านางแบบ หรือ ดาราที่เลือกมา มีพอร์ทครบ
3. อายุ 18 - 30 ปีค่ะ (อายุจริงของร่าง)
4. เราจะ รีเซ็ท ผู้เข้าประกวดทุกคน ดังนั้น คนที่เคยเล่นประกวดนางงามซีซั่นเก่าๆ ก็สามารถมาเล่นได้นะคะ (แต่ว่าอายุจะเกินแล้วมั้งคะ)
5. แต่ขอสงวนนางแบบที่กำลังมีผลงานในคลับนี้ก่อนนะคะ อยากได้ความแปลกใหม่ได้ แต่ถ้าซีซั่นหน้าสามารถนำมาใช้ได้นะคะ
6. ประเทศขอให้เฉพาะประเทศที่มีจริงๆ ในโลกนี้ก่อนนะคะ อนาคต โฮสต์คนใหม่จะขยายไปยังกาแลคซี่อื่นก็ได้นะคะ ประเทศสามารถแยกย่อยได้เลย อย่างเช่น Great Britain จะแยกออกมาเป็น England / Northern Ireland อะไรประมาณนี้ได้เลยนะคะ  

ใครคิดว่าร่างไหนครบเครื่องแล้ว ก็กรอกใบสมัครด้านล่างพร้อมส่งรูปมาเลยนะคะ รูป Headshot ใครจะเอามงกุฎมาใส่เหมือนแคทก็ได้นะคะ หรือใครจะหน้าสวยๆ อย่างเดียวก็ได้ค่ะ 

ใบสมัคร

1. ชื่อในรายการ 
2. ชื่อจริง
3. อายุ
4. ประเทศ
5. อาชีพ
6. การศึกษาสูงสุด
7. Role Model ในการใช้ชีวิต
8. ความสามารถพิเศษ

หมดเขตรับสมัครวันศุกร์ที่ 31 ก.ค. เวลา 22:00 นะคะ

กรรมการ

1. Catriona Gray - (อริศรา*)
2. ชมพู่ อารยา - (ทางบ้านสงสัยแล้วว่าผมชอบผู้ชาย)
3. ไอริส - Lavista_up 

นางงาม

1. Miss France - AnemonefisH 
2. Miss Japan - ขนมปังทาแยมสตอเบอร์รี่ 
3. Miss USA - vivybuboo  
4. Miss Cayman Island - H-studio54
5. Miss Egypt - Swagger 
6. Miss Ghana - KenK KuKu 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview