ตามหาชื่อละครวัยเด็ก เป็นละครเก่ามาก

สวัสดีค่ะทุกคน เราเคยดูละครเรื่องหนึ่งนานมากแล้ว เกี่ยวกับดอกไม้ลีลาวดี ที่จะมีผู้หญิงใช้ยางของต้นลีลาวดีฆ่าคน ถ้าเราจำไม่ผิดเหมือนจะเป็นกบ
สุวนันท์เล่นค่ะ เราไม่แน่ใจเหมือนกัน น่าจะเป็นละครของช่อง7 ช่วยเราหน่อยนะคะ เราอยากรู้มากๆมันติดอยู่ใจค่ะ เราตามหาแล้วแต่ก็ไม่เจอค่ะ ขอบคุณทุกคนมากนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview