SUPERMODEL ME VIII : CELEBRITY RENDITION : The Resurrection (กระทู้แนะนำ)

กระทู้สนทนา
       ... ยังจำได้ไหม จำได้รึเปล่า ?....

หลายคนอาจจะลืมไปแล้วค่ะว่าดิชั้นเป็นใคร หรือบางคนอาจจะมารุ่นหลังๆ ไม่ทันดิชั้น
ก็ขอแนะนำตัวกันใหม่นะคะ
ดิชั้นชื่อ "เรโซน่า" เป็น โฮสรายการค้นหาสุดยอดเซเล็บในซีซั่นที่ 7 และ เป็นแชมป์ในซีซั่นที่  6 
แต่ด้วยเหตุบางประการทำให้แชมป์ซีซั่นที่ 7 ไม่สามารถทำภารกิจในซีซั่นที่ 8 ได้ ดิชั้นจะมารับหน้าที่ตรงนี้เป็นโฮสแทนเองค่ะ

โปสเตอร์ข้างล่างเป็นตัวเก่านะคะ เดี๋ยวกระทู้รับสมัคร ดิชั้นจะทำมาใหม่ค่ะ 
ตอนนี้ก็ Reuse ไปก่อนค่ะ เพื่อทวนความจำกันไป 
เอาละ เรามาดูรายละเอียดอื่นๆ ต่างๆ เกี่ยวกับเกมกันค่ะ 

...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่