ลงชื่อเข้าใช้งานในแอปอีเมลของโทรศัพท์ไม่ได้ค่ะ

คือเราจะลงชื่อใช้งานในแอปเมลล์ของตัวโทรศัพท์เองอ่ะค่ะ แล้วพอลงชื่อมัน ก็ขึ้นว่า"การเชื่อมต่อกับเซิร์ฟเวอร์ผิดพลาด" (เราใช้imap ค่าเริ่มต้น) เราเลยลองกดที่คำว่าตั้งค่าเซิร์ฟเวอร์ด้วยตนเอง แต่เราก็ไม่รู้จะตั้งค่าปรับเปลี่ยนยังไง ตอนนี้ยังเข้าไม่ได้เลยค่ะ รบกวนผู้รู้หรือ ทางOPPOช่วยตอบหน่อยนะคะ
เราใช้ OPPO a37ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่