เราไม่สบายเเฟนไม่สบายตาม

คือเรากับเเฟนอยู่คนละที่กันค่ะเเต่เเบบเราโทรหากันเเล้วคือช่วงนั้นเราไม่สบายเสียงเราก็เปลี่ยนเราก็เจ็บคอมีตัวร้อนด้วยเราก็โทรหาเเฟนเราคอลกันเราก็ไอตลอดเเล้วบ่นปวดหัวเจ็บคอให้เขาฟังตลอดเเล้วพอเราผ่านมาไม่ถึง2วันเเฟนเราก็เป็นเเบบเราเลยค่ะเราถามเขาว่าทำไมถึงเป็นเขาก็บอกว่ายังไม่ได้ออกจากบ้านเลยอยู่ดีๆก็เป็น-_-?เราเลยงงค่ะอยากรู้ว่าทำไมเขาถึงเป็นโดยที่ไม่ได้ไปไหนเลยคุยเเต่กับเราเเล้วก่อนที่เราจะไม่สบายเราไปตากฝนมาค่ะ คือมันเกี่ยวกับเรามั้ยคะ?-_-

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่