ขอสอบถามเรื่อง Boruto หน่อยนะครับ

คือมันมีกี่ตอนหรอครับ เนื้อเรื่องนี่คือภาคต่อของนารูโตะใช่รึป่าวครับ ละอีกอย่างขอถามคนที่ดูแล้วหน่อยครับว่าดูแล้วรู้สึกยังใง คือผมยังไม่ได้ดูเลยอยากมาหาข้อมูล ละเนื้อเรื่องมันจบรึยังครับ คือพึ่งดูนารูโตะจบไปรู้สึกเฟลๆกับตอนจบเลยอยากถามความคิดเห็นว่าควรดูโบรูโตะต่อรึป่าวครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตอนนี้ ยังไม่จบครับ

อนิเมชั่น มี 157 ตอน
มังงะมี 11 เล่ม ทั้งหมด 48 ตอน

ต่อจากนารูโตะครับ แต่คนแต่งกับคนวาด ไม่ใช่อาจารย์คิชิโมโตะคนเดิม แต่เป็น Supervisor ช่วยออกแบบโลก เฉกเช่นเดียวกับ อ โทริยามากับ Dragonball Super ครับ

อ่านแรกๆ รู้สึกไม่ชอบลายเส้น หลังๆมา ลายเส้นคมขึ้น เนื้อเรื่องมันขึ้นอยู่นะ (แต่ก็คิดถึงลายเส้นอาจารย์คิชิโมโตะอยู่ดี)

ดูเมะแล้วก็รู้สึกโอนะ ได้เห็นการเติบโต ตัวละครใหม่แต่ละตัว ได้เห็นตัวละครเก่าๆ ผลัดกันออกมาให้ดูชม ก็หายคิดถึงเลยหละ ตอนส่วนมากจะเป็นตอนเสริมเสียส่วนใหญ่ (ย้ายเวลาไปช่วงเวลาให้เด็กดู เพื่อเพิ่มฐานคนดูให้ช่วงวัยมันลดลงแล้ว)

ลองหาดู/อ่าน ก่อนก็ได้ครับ คนหลายๆคนไม่ชอบ แต่ผมว่ามันก็สนุกดีนะ
แสดงความคิดเห็น
Preview