ตามหาชื่อเกมplay2ค่ะ

เกมจะประมาณว่าสามารถเล่นเป็นทีมได้ จะมีตัวละครให้เลือกที่เป็นเด็กเล็กๆ แต่ละตัวจะมีพลังต่างกัน มีตัวละครผู้ชาย ผู้หญิงที่มีสกิลหมัดยักษ์สู้ มีตัวภูติแห่งความตายสีดำถือเหมือนเคียว เกมก็จะมีด่านต่างๆ ที่จำได้จะเป็นด่านบ้านที่จะมีหมายักษ์หลายๆหัวโผล่มาบางครั้งค่ะ เเละตัวลธครจะต้องต่อสู้ และเอาของต่างๆมาทำลายหรืออะไรนี่แหละค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่