เรียน ออนไลน์ ที่ ม.เวสเทิร์น ใครเรียนอยู่หรือจบแล้วช่วยแนะนำทีค่ะว่าดีไหม

พอดีต้องทำงานด้วยเรียนด้วยอยากทราบว่าที่นี้โอเคไหมค่ะ จบแล้ววุฒิ สามารถใช้ได้จริงไหม พอดีรับราชการค่ะ จะเอาไปสอบเปลี่ยนสายงาน อัพเงินเดือน กลัวจะมีปัญหา ใครเคยเรียนหรือจบแล้วช่วยมารีวิว หน่อยคะ หรือใครกำลังจะเรียนหรือเรียนอยู่มาเป็นเพื่อนแนะนำให้ทีคะ จบยากไหม เรียนยากไหม จะสมัครเรียน การจัดการค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่