ผู้ชายจุ๊ปกันจะเป็นเกย์มั้ย

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเรากับเเฟนค่อนข้างที่จะอยู่ห่างกันนานๆเจอกันครั้งนึงไม่ค่อยมีเวลาให้กันค่ะ.  เราโทรไปทีไรเค้าก็ชอบอยู่กับเพื่อนเค้าอีกคน เรารู้จักเพือนเค้าคนนั้นค่ะเพราะเราเคยไปหาเเฟนเราเเล้วเจอ ตอนที่เจอกันยังไม่มีเหตุการณ์นี้น่ะค่ะ เเต่ช่วงหลังๆนี้เราโทรไปเค้าก็จุ๊ปโชว์เราตลอด เราก็ไม่ได้คิดอะรอกค่ะ จนเราไปเจอสตอรี่เพื่อนอีกคนนึงของเเฟนเรา ในสตอรี่ก็อยู่กันหลายคนนะคะ เเต่ในวินาทีสุดท้ายเค้าก็หันมาสบตากัน.   คืออยากรู้ว่าผู้ชายปกติเค้าเล่นกันเเบบนี้เหรอค่ะ ไม่เลยหรืออาจบ้าง.
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่