ตามหาข้อมูล วง TOO ผู้มีมารยาทหน่อยค่ะ ในมิวสิคคอร์วันนี้

เอาจริงน้องๆวง TOO มารยามดีมากกกกกกก ตอนแชงกับลิซน้องนั่งหลบกล้องให้เพื่อไม่ให้ติดในเฟรมพอแชงลิซพูดเสร็จน้องถึงลุกขึ้นมาน้องน่ารักมารยาทดีจริงตั้งแต่ตอน Road to Kingdom แล้ว💓 

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ใครเป็นแฟนคลับวงนี้หรือรู้จักหนุ่มๆบ้างมั้ยคะ เห็นในคลิป encore รู้สึกประทับใจหนุ่มๆมากค่ะ มีใครน่าติดตามหรืออยากโปรโมทมั้ยคะ ยินดีค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่