ไปรษณีย์ไทยไม่นำจ่ายพัสดุ

เมื่อวันที่16 ก.ค. 63 พัสดุผมมาถึงสาขาฉะเชิงเทรา และขึ้นนำจ่ายสินค้า แต่เมื่อวันที่16 พบว่าสถาะการนำจ่ายไมาสำเร็จเนื่องจากจ่าหน้าไม่ชัดเจน และผมได้กระทำการบอกที่อยู่ที่ถูกต้องไปอีกครั้งแล้ว แต่วันนี้วันที่17 ก.ค. 63 สถานะการนำจ่ายยังเหมือนเดิม ไม่ทราบว่าผมต้องไปเอาที่สาขาเอง หรือจะนำพัสดุออกมาส่งอีกครั้ง หงุดหงิดมาก จ่าหน้าไม่ชัดเจน ทำไมไม่โทร ในเมื่อใส่เบอร์ศัพท์ไปแล้ว แล้วจะให้ใส่เบอร์โทรไปเพื่ออะไร ผมอยู่ค่ายทหาร ไม่สามารถ ออกไปรับด้วยตัวเองได้แน่ๆ ช่วยเคลียให้ด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่