รีวิวโรงเรียนดีบุกพังงาหน่อย

คือปีหน้าเราจะไปเรียนที่ดีบุกพังงาแล้วเราไม่รู้ว่าแต่ละห้องอ่ะมันคือห้องอะไรยังไงเพราะว่ามันมีอะไรไม่รู้สับสนมากมายเราจะได้เตรียมตัวถูกก็มีอะไรดีๆก็รีวิวมาได้เลยเกี่ยวกับโรงเรียนดีบุกพังงาวิทยายนนี้บอกด้วยก็ได้ว่าเรียนหนักไหมสังคมที่นั่นเป็นยังไงแล้วพวกกิจกรรมเข้าแถวหน้าเสาธงอะไรอย่างนี้หรือว่ากีฬาสีหรือว่ากิจกรรมที่มันใหญ่ๆของเขาอ่ะมีอะไรบ้างแล้วเป็นยังไงฝากรีวิวด้วยนะ แต่ขอรายละเอียดเรื่องสายห้องแต่ละห้องนะขอแบบละเอียดแล้วก็ค่าเทอมด้วยจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่