กิจกรรมรักแม่ให้โลกรู้63 การ์ดที่ทำไป จะถูกจัดส่งเป็นไปรษณีย์ หรือ แบบออนไลน์คะ

กิจกรรมรักแม่ให้โลกรู้63  การ์ดที่ทำไป จะถูกจัดส่งเป็นไปรษณีย์ หรือ แบบออนไลน์คะ และจะมีค่าส่งอะไรพวกนี้ตามมาย้อนหลังไหม พอดีพึ่งมาร่วมกิจกรรมเป็นครั้งแรกเลยค่ะ ไม่ค่อยรู้เกี่ยวกับกิจกรรมเลยค่ะ วอนผู้รู้ และคนที่เคยเล่นกิจกรรมช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ พลุพลุจุ๊บๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview